วันที่ 3 มิถุนายน 2567 นายทศพล สุวรรณไตรย์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพนวมินทราชินีมุกดาหาร นายปัญญา มุ่งดี รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา คณะครู บุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี 3 มิถุนายน 2567 ณ บริเวณหน้าศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
ดาวน์โหลดรูปภาพ
ดาวน์โหลดรูปภาพ