วันที่ 2 มิถุนายน 2567 นายปัญญา มุ่งดี รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา ครู และนักศึกษาเข้าร่วมจัดกิจกรรมแรลลี่ ในโครงการเปิดโลกสร้างงาน สร้างอาชีพ การจัดการศึกษา และฝึกอบรมเพื่อการพัฒนา จังหวัดมุกดาหาร Open house จากธัญญะสู่มุกดาหาร ณ วิทยาเขตแบบนวัตกรรมใหม่ ที่ตั้งบ้านดานคำ ตำบลมุกดาหาร อำเภอเมืองมุกดาหาร